Fayil ɗin fayil ɗin ƙarfe don kayan aikin ƙarfe-ƙarfe

Takaitaccen Bayani:

Material: Babban Carbon Karfe T12 (Mafi kyawun darajar abu)
Aikace-aikace: Fayil jirgin sama, Silindrical surface da convex baka surface.Ana amfani dashi don sarrafa micro na karfe, itace, fata, PVC da sauran yadudduka.


Cikakken Bayani

Girma

Tags samfurin

RuiXin - Hoton Fayilolin Karfe

1_02

Bayanan asali

Sunan samfur: Fayilolin Karfe (Duk nau'ikan fayiloli akwai)
Material: Babban Carbon Karfe T12 (Mafi kyawun darajar abu)
Aikace-aikace: Fayil jirgin sama, Silindrical surface da convex baka surface.Ana amfani dashi don sarrafa micro na karfe, itace, fata, PVC da sauran yadudduka.

Nau'in Yanke: Bastard/Na Biyu/Smooth/Matattu Smooth
Musammantawa: 100mm / 125mm / 150mm / 200mm / 250mm / 300mm / 350mm / 400mm / 450mm / musamman
Cikakkun Biyan Kuɗi & Bayarwa: TT/LC&A cikin kwanaki 30-50 bayan tabbatar da oda
Takaddun shaida: GB/T 19001-2016/ISO9001:2015
Amfani: Dorewa, Dogon Aiki, Amintaccen Amfani, Babban Tauri

Gabatarwar Samfur

Samfurin an yi shi da babban ƙarfe na carbon tare da babban tauri da layukan haƙori.Kayan aiki ne na hannu da aka fi amfani dashi don niƙa da tufatar da kayan ƙarfe.Ana iya amfani da shi kadai.

Abubuwan da ake Aiwatar da su

Aluminium-Yanke-Carbide-Burr-Ta Tungsten-Rotary-Files-Abrasive-Tool-cikakken bayani9

Aikace-aikace

1. Deburing
2. Contouring
3. Milling fita a shirye-shiryen gina-up-welding
4. Shiri na weld seams/weld dressing
5. Gyara na workpiece lissafi
6. Extremely high stock kau yi a kan duk austenitic, tsatsa-da acid-resistant karfe, bakin karfe

Tsarin Fasaha

Karfe-Fayil-Kayan aiki-Don-Metal-Abrasive-Tool-cikakkun bayanai

Hoton Kunshin

Karfe-Fayil-Kayan aiki-Don-Karfe-Abrasive-Kayan aiki-cikakkun bayanai3

Sarrafa Salon

Karfe-Fayil-Kayan-Don-Karfe-Abrasive-Kayan-kayan-cikakkun bayanai2

Halin da ya dace

Karfe-Fayil-Kayan-Don-Karfe-Abrasive-Kayan-kayan-cikakkun bayanai1

Standard Yanke Nau'in

Karfe-Fayil-Kayan aiki-Don-Karfe-Abrasive-Kayan-kayan-cikakkun bayanai4

Yankan Bastard:dace da m workpiece da na farko siffata
Yanke Na Biyu:dace da machining tare da machining izinin fiye da 0.5mm.Ana iya aiwatar da manyan injin ƙarar yanke don cire ɓangaren tare da ƙarin izinin yanki na aiki.
Yanke Mai laushi:dace da machining tare da machining izinin 0.5-0.1mm.Ana iya goge su a hankali don kusanci girman da ake buƙata na yanki na aikin.
Matattu Smooth Yanke:Dead Smooth Cuts fayil shine fayil ɗin tare da ƙaramin hakora.Sakamakon yankansa kadan ne.Ana amfani da shi musamman don datsa ɓacin rai na yanki na aikin.Ana amfani da shi don kammala aikin yanki surface.

Amfanin Samfur

1. Mu ne masu sana'a karfe fayiloli manufacturer tun 1992. Tare da shekaru 30 na abrasive kayayyakin aiki, da kuma nika lokaci na aikin guda ne shakka ya fi tsayi fiye da na sauran.
2. Kayan mu shine 100% ainihin Carbon Karfe T12.Wasu masana'anta sun yi amfani da kayan arha don yin inganci mai rahusa.
3. High zafin jiki quenching don inganta juriya da taurin kayayyakin.
4. Tushen haƙori yana da kaifi, wanda ke ba da garantin niƙa da sauri, kuma tip ɗin haƙori ya fi jure lalacewa bayan aikin kashewa.
5. Haɗin hannu yana ɗaukar keɓantaccen fasahar haɗi don hana abin hannu daga faɗuwa yayin amfani.

Sauran Fa'idodi

● Kananan Umarni An Karɓa
● Sunan Saƙo na Musamman
● Isar da Gaggawa

● Gogaggen Ma'aikata
● Kyakkyawan Ayyukan Samfur
● Koren Samfura

hoto067

Marufi & kaya

● Nauyin Net: 24kg
● Babban Nauyi: 25kg
● Fitar da Ma'aunin Karton L/W/H: 37cm × 19cm × 15cm

● Port FOB: Kowane tashar jiragen ruwa
● Lokacin Jagora: 7-30 Kwanaki

Dumi Tukwici

● Don kauce wa samfurori da matakai marasa dacewa a cikin aikin, ana bada shawara don siyan nau'ikan fayiloli guda uku: bastard, na biyu da santsi, wanda zai iya ƙara yawan aikin aiki.
● Kada a yi amfani da sabon fayil akan ƙarfe mai wuya.Kada kayi amfani da fayiloli akan ƙarfe mai taurin.
● Idan guntun aluminium ko sauran simintin gyare-gyaren suna da mugu ko yashi, bayan an goge su, to zamu iya amfani da fayil ɗin.
● Yin amfani da kayan aiki na iya zama haɗari, koyaushe ku kula kuma ku nisanci yara.
● Sanya rigar idanu masu kariya a wurin aiki a kowane lokaci.
● Zaɓi daidai nau'i da girman kayan aiki don aiki
● Yi amfani da gefe ɗaya na fayil da farko.bayan ya zama m, sa'an nan kuma juya zuwa wancan gefen fayil.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Karfe-Fayil-Kayan aiki-Don-Metal-Abrasive-Tool-Dimensions